விஜய், அஜித்துக்கு விட்டுக்கொடுத்த ராகவா லாரன்ஸ்

ராகவா லாரன்ஸ் நடிப்பு, இயக்கம், நடனம் இவற்றில் மட்டுமல்ல அடுத்தவருக்கு உதவும் குணமும் கொண்டவர். பல்வேறு குழந்தைகளுக்கு இதய சிகிச்சைக்கு உதவி இருக்கிறார். ஏழை குழந்தைகள் கல்விக்கும் உதவி வருகிறார். அவரது தாயாருக்கும் கோவில்கட்டி வருகிறார்.

இதுமட்டுமல்ல, தான் நடிப்பதற்காக பதிவு செய்துள்ள படங்களின் தலைப்புகளையும் தனது அபிமான ஹீரோக்களுக்கு விட்டுக் கொடுத்து இருக்கிறார்.

ராகவா லாரன்ஸ் தனது படத்துக்காக பதிவு செய்திருந்த ‘வேதாளம்‘ தலைப்பை அஜீத் நடித்த 57-வது படத்துக்காக விட்டுக் கொடுத்து அவரது ரசிகர்களின் மதிப்பை பெற்று இருந்தார்.

இப்போது விஜய் நடிக்கும் 60-வது படத்துக்கு ‘பைரவா’ என்ற பெயர் வைத்தால் பொருத்தமாக இருக்கும் என்று இந்த படத்தின் இயக்குனர் பரதன் தேர்வு செய்தார். ஆனால் ஏற்கனவே இந்த பெயரை ராகவா லாரன்ஸ் அவர் நடிக்க இருந்த படத்துக்கு பதிவு செய்து வைத்திருப்பது தெரிய வந்தது.

இதையடுத்து ராகவா லாரன்சிடம் ‘பைரவா’ தலைப்பை விட்டுக் கொடுக்க முடியுமா என்று கேட்டுள்ளனர். இந்த தலைப்பில் அவர் ஏற்கனவே நடிக்க தயாராக இருந்தார். என்றாலும் விஜய் தனது நண்பர் என்பதால் ‘பைரவா’ தலைப்பையும் விட்டுக் கொடுத்து இருக்கிறார். இதனால், விஜய் ரசிகர்கள் மனதிலும் ராகவா லாரன்ஸ் இடம் பிடித்திருக்கிறார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *